คุณสามารถประดับประดาไปด้วยหลุมดำที่หมุนวนกับหมู่ดาวที่ปรากฏเป็นระยะๆ ทิ้งร่องรอยดวงดาวไปตามการเดินทางผ่านเวร์แคลส์ทด้วยเอฟเฟคอาวุธใหม่ Ethercraft ค่ะ เอฟเฟคแฟชั่นใหม่ชิ้นนี้มีวางจำหน่ายทั้งในสีเขียว, สีน้ำเงิน, สีแดง, กับสีม่วง ทำให้มันเหมาะสมกับอาวุธใดๆ ที่คุณต้องการ แต่ถ้าคุณตัดสินใจไม่ได้ คุณอาจสนใจชุดสุดคุ้มเอฟเฟคอาวุธ Ethercraft! รับชมวิดีโอข้างล่างหรือเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ที่นี่ค่ะ

เอฟเฟคอาวุธชิ้นนี้จะเข้าคู่ไปด้วยกันได้ดีกับ Ethercraft Aura Effect นะคะ นอกจากนี้ สินค้าแฟชั่นทั้งสองชิ้นยังเข้าคู่ไปด้วยกันได้ดีกับสินค้าแฟชั่นอื่นๆ จากร้านค้า อย่างเช่น Black Armour Pack, Black Cloak, Black Character Effect กับ Black Portal Effect ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info