เราก็ได้เข้าสู่สัปดาห์ที่สี่ของลีกเมตามอร์ฟแล้วนะคะ! ทีมงานผู้พัฒนาของเราส่วนใหญ่ก็ได้กลับจากวันหยุดของพวกเขาแล้ว และได้ชาร์จพลังมาเต็มที่พร้อมสำหรับอีกปีของการพัฒนาเกม และสำหรับสัปดาห์นี้เราได้วางแผนที่จะปล่อยแพทช์ขนาดใหญ่ 3.9.2 โดยรายละเอียดแพทช์น่าจะตามมาในวันพรุ่งนี้ และในระหว่างที่รอเราก็ได้เตรียมรายการของปัญหาที่จะถูกแก้ไขในแพทช์ฉุกเฉินที่จะถูกปล่อยเร็วๆนี้มาให้ทุกคนได้อ่านค่ะ (ก่อนแพทช์ใหญ่อีกครั้ง)

• เขตของสมุดแผนที่บางเขตอาจจะตกอยู่ในสถานะที่ผิดพลาดได้หลังจากที่ทำการย้ายมาจากลีกแบบ SSF
  • การปลดปล่อยนายพลระหว่างการเผชิญหน้ากองพันลีเจียนอาจจะทำให้เกมค้างและหลุดได้
  • ปัญหาเซิร์ฟเวอร์ล่มในแผนที่ยูนิค Mao Kun
  • ปัญหาเซิร์ฟเวอร์ล่มที่เกิดจากการมีปฎิสัมพันธ์กับเนื้อหาของ Betrayal

เราจะคอยอ่านทุกข้อเสนอแนะที่ทุกคนส่งเข้ามาและทำการพัฒนาเพื่อแก้ไขปัญหาและปรับปรุงตัวเกมให้ดียิ่งขึ้นต่อไป ขอขอบคุณสำหรับทุกข้อเสนอแนะที่ส่งเข้ามาค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info