ท่านต้องการให้งานศิลปะเบื้องหลังชิ้นใดได้เป็นเอฟเฟคพายุหมุน (Cyclone) จากการออกแบบของชุมชนผู้เล่น?

พายุแมวเหมียว (Catnado)
814.55%
เกียร์ที่ขัดกัน (Grinding Gear)
11.82%
พายุฉลาม (Sharknado)
3054.55%
เงินตรา (Currency)
1221.82%
สายรุ้ง (Rainbow)
47.27%
Poll closed
ภาพงานศิลปะเบื้องหลังต่างๆ ก็ผ่านขั้นตอนสุดท้ายกันแล้วค่ะ มันถึงเวลาที่พวกท่านทุกคนจะเลือกกันแล้วว่าเอฟเฟคพายุหมุน (Cyclone) จากการออกแบบของชุมชนผู้เล่นนั้นจะมีลักษณะเป็นอย่างไรนะคะ! ท่านสามารถรับชมงานศิลปะที่มาจากความแปลกใหม่ได้ทางด้านล่างนี้ และโหวตให้กับเอฟเฟคที่ท่านชื่นชอบได้ที่โพลล์ทางด้านบนนะคะ โดยที่โพลล์นี้จะเปิดให้โหวตเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ด้วยกันค่ะ

เมื่อเราได้งานศิลปะเบื้องหลังที่เป็นที่นิยมที่สุดกันแล้ว เราจะเริ่มกระบวนการในการพัฒนาสินค้าแฟชั่นทางด้านบน แล้วนำไปวางจำหน่ายในร้านค้าในอนาคตค่ะ! ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกระบวนการนี้กับเรานะคะ เราอยากเห็นท่านหมุนตัวเป็นพายุไปทั่วเวร์แคลส์ทอย่างดูดีมีสไตล์มากขึ้นไปกว่าเดิมค่ะ

สายรุ้ง (Rainbow)

เงินตรา (Currency)

พายุฉลาม (Sharknado)

เกียร์ที่ขัดกัน (Grinding Gear)

พายุแมวเหมียว (Catnado)

Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info