เปิดอกรับความลี้ลับด้วยผ้าคลุม Arcane (แฟชั่นติดหลัง) กับเอฟเฟค Arcane Frenzy ชิ้นใหม่ค่ะ! ผ้าคลุม Arcane นั้นเป็นแฟชั่นติดหลังที่ประดับประดาไปด้วยกะโหลกโดยที่มีวิญญาณหลอน เหมาะกับท่านผู้ใดที่ชอบลุคอันมืดมัวนะคะ เอฟเฟค Arcane Frenzy จะเปลี่ยนลุคมาตรฐานของสกิลระห่ำ (Frenzy) ให้กลายเป็นลุคสีฟ้าที่ส่องสว่างอย่างเด่นชัดค่ะ ท่านสามารถรับชมวิดีโอทางด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อสินค้าเหล่านี้ได้ที่นี่ค่ะ

ท่านสามารถทำให้ลุคของท่านสมบูรณ์แบบไปด้วยชุดเกราะเซ็ต กับเอฟเฟคตัวละคร Arcane ดังภาพด้านล่างนี้นะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info