แสวงหาอินเนอร์ภูติพรายภายในตัวของคุณด้วยปีก Glimmersprite คู่ใหม่ค่ะ! ด้วยโครงปีกอันละเอียดอ่อนกับเส้นสีเขียวระยิบระยับ การประดับปีกนี้ไว้บนหลังของคุณย่อมนำเวทมนตร์วิเศษมาสู่เวร์แคลส์ทแน่ๆ ค่ะ รับชมปีกนี้ได้ด้านล่าง หรือเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ค่ะ

เราขอเชิญให้คุณเปิดอกรับลุคคนป่าด้วยสินค้าแฟชั่นชุดอื่นๆ จากร้านค้าอย่างเช่นชุดเกราะเซ็ต, สกินอาวุธ, เอฟเฟคอาวุธ กับ รอยเท้า Darkwood ค่ะ

ถึงแม้ในสุดสัปดาห์นี้เราจะไม่ได้จัดงานมหกรรมลดราคาหลายวันอย่างที่เคย แต่เราเตรียมจัดงานลดราคาวันเดียวติดๆ กันหลายวันให้กับเหล่าสินค้าแฟชั่นยอดนิยมใน Path of Exile ค่ะ คอยจับตาดูไว้หมวดราคาพิเศษของร้านค้าไว้ให้ดีนะคะ อย่าลืมคอยดูรายการเฝ้าดูของคุณไว้ให้ดีนะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info