ไพ่ใบนี้ควรใช้แลกไอเทมในหมวดหมู่ใด?

Winged Scarab ชิ้นหนึ่งโดยเฉพาะ
36.52%
Labyrinth Offering จาก Harvest
1839.13%
พิมพ์เขียว
715.22%
อัญมณีผู้พิทักษ์
1021.74%
Catalyst
12.17%
แผนที่ด่านหนึ่งโดยเฉพาะ
715.22%
Poll closed
เรายินดีประกาศว่า lowkeyripper สมาชิกจากกลุ่มผู้เล่นของเราได้ซื้อการออกแบบไพ่พยากรณ์มาแบ่งปันกับกลุ่มผู้เล่นของเราค่ะ เราจะจัดโพลล์หลายต่อหลายครั้งเพื่อให้กลุ่มผู้เล่นออกเสียงเกี่ยวกับลักษณะต่างๆ ของไพ่ใบนี้ก่อนที่การออกแบบจะเสร็จสิ้นและได้ออกมาในเกมจริงๆ นะคะ! โพลล์ของวันนี้จะเป็นตัวตัดสินว่าไพ่ใบนี้จะแลกไอเทมประเภทใดได้บ้าง มาร่วมโหวตกันเลยค่ะ!

โพลล์นี้จะดำเนินเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ เมื่อเราได้หมวดหมู่ของไอเทมจากโพลล์นี้ เราก็จะจัดอีกโพลล์เพื่อดูว่าจะเป็นไอเทมชิ้นใดจากไอเทมหมวดหมู่นี้ หลังจากนั้นเราจะใช้โพลล์ในการเลือกธีมทั่วไป แล้วก็ให้ตัวเลือกในการตั้งชื่อ ให้ตัวเลือกในการแต่งข้อความอรรถรส แล้วก็ตามด้วยคอนเซ็ปต์ของศิลปะบางประการ โดยที่กลุ่มผู้เล่นของเราจะได้โหวตเพื่อให้ออกมาตามที่พวกเขาต้องการค่ะ

เราอยากเห็นแล้วค่ะว่ากลุ่มผู้เล่นของเราจะออกแบบอะไรให้เป็นมรดกตกทอดแก่ Path of Exile ขอขอบคุณ lowkeyripper อีกครั้งนะคะที่จัดงานนี้ขึ้นมา!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info