เรามาแบ่งปันผลงานจากงานประกวดพรสวรรค์ล่าสุดกันต่อนะคะ หากคุณพลาดไฮไลท์ประจำสัปดาห์ที่แล้ว คุณสามารถรับชมผลงานได้ที่นี่ค่ะ!

The Tireless Quest for Exalted Orbs ผลงานโดย nowand

Escape ผลงานโดย Lumonium

Karui Chest ผลงานโดย MuchiderKech

Tukohama ผลงานโดย barbatrebbio

Chaos Orb Tattoo ผลงานโดย Paintboxed

Fan Art ผลงานโดย Kardalak_IX

The Maven ผลงานโดย xuantung

The Maven ผลงานโดย SimoneIF

The Maven ผลงานโดย BlooD1SworD

หากคุณได้รับแรงบันดาลใจจากการเห็นพรสวรรค์ของผู้เล่นของเราและอยากเข้าร่วมกับงานประกวดนี้ คุณยังมีเวลามากกว่าสองสัปดาห์ในการส่งผลงานเข้าประกวดนะคะ! เราอดใจรอไม่ไหวแล้วค่ะว่าคุณจะมีผลงานอะไรบ้าง!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info