กิจกรรมสังหารเมเวนที่ถูกจัดขึ้นด้วยการสนับสนุนของ Zizaran กับสปอนเซอร์ของเขาได้สิ้นสุดลงในช่วงต้นสัปดาห์นี้ นั่นแปลว่าได้เวลาที่เราจะประกาศรายชื่อผู้ชนะแบบเต็มๆ กันแล้วค่ะ

ผู้ชนะกิจกรรมสังหารเมเวน, Ritual HC SSF ในระบบ PC (รางวัลเงินสดจาก Zizaran กับสปอนเซอร์ของเขา)

• อันดับที่หนึ่ง ($10,000) - Darkee
  • อันดับที่สอง ($5,000) - AlkaizerX
  • อันดับที่สาม ($2,500) - Towerbrah
  • อันดับที่สี่ ($1,250) - xSayByeBye
  • อันดับที่ห้า ($750) - bigdummydan125
  • อันดับที่ 6-10 ($500) - TheFriendly, CBYHEP, dslily, CARNDARAK, MOSTPOSITIVEMAN
  • อันดับที่ 11-15 ($350) - Fightgarr, orionbip, Karvarousku, Havoc6, guardianj11
  • อันดับที่ 16-25 ($250) - flame_blast, nickexile11, kavson1993, FusionXY, supercell, weilingz, sss111, AhhCrying, z4kur, KuschelKatze
  • สังหาร Uber Atziri ได้เป็นอันดับแรก ($2,000) - powershot615
  • สังหาร Shaper ได้เป็นอันดับแรก ($1,250) - Mosh47
  • สังหาร Elder ได้เป็นอันดับแรก ($750) - Mosh47
  • สังหาร Uber Elder ได้เป็นอันดับแรก ($2,000) - Darkee
  • สังหาร Awakener ได้เป็นอันดับแรก (อเวคเคนนิ่งระดับ 8) ($2,000) - AlkaizerX
  • ลงเหมือง Delve ได้ลึกที่สุด (ความลึกระดับ 1310, $3000) - OskamIn
  • ลงเหมือง Delve ได้ลึกที่สุดเป็นอันดับสอง (ความลึกระดับ 1211, $1,500) - Darkee
  • ลงเหมือง Delve ได้ลึกที่สุดเป็นอันดับสาม (ความลึกระดับ 1154, $750) - shadowpye

สุ่มจับรางวัลสินค้าแฟชั่น (สุ่มโดยนับจากจำนวนครั้งในการสังหารเมเวน)

เราได้สุ่มผู้ชนะ 25 คนที่จะได้รับเซ็ตที่พวกเขาต้องการจากรายการที่พบได้ที่นี่ค่ะ ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะด้านล่างนี้ด้วยนะคะ เราจะติดต่อพวกคุณเรื่องรางวัลในเร็วๆ นี้ค่ะ

• SymDonB, Oskarmln, AlkaizerX, Rihzel, Zareuther, ShadowLord127, wedeln, snatat, alex97ander, Stynka, MeShaMaaN, Darkee, Towerbrah, z4kur, Kortzon, shadowpye, PoEDan79, bigdummydan125, CARNDARAK, xprenz, Trollgenji, Procis, LordRbn, bittytittys, Triveman

นอกจากนี้เรากำลังแจกกล่องปริศนา Warlord 500 ใบให้กับบัญชีต่างๆ โดยสุ่มนะคะ เราจะส่งคำยืนยันไปทางข้อความส่วนตัวในเว็บบอร์ดค่ะ

ขอแสดงความยินดีกับผู้ชนะทุกคนนะคะ! ขอขอบคุณทุกคนที่มาร่วมท้าทายกันในกิจกรรมนี้ค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info