โล่ Darkprism ชิ้นใหม่ชิ้นนี้ถูกประกอบเข้าด้วยกันจากเศษชิ้นส่วนดินแดนเชปเปอร์ มันเป็นโล่ที่เข้ากับสไตล์ดวงดาวของคุณได้เป็นอย่างดี เอฟเฟคโล่ชิ้นนี้มีรายละเอียดที่ได้รับแรงบันดาลใจจากสมุดแผนที่อันถูกยึดเข้าด้วยกันด้วยซากจักรวาล รับชมโล่นี้ด้านล่าง หรือเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณต้องการลุคอวกาศโดยสมบูรณ์ เราขอเสนอให้คุณลองสินค้าแฟชั่นธีม Nightfall ที่เพิ่งวางจำหน่ายมาในเร็วๆ นี้ค่ะ อย่างเช่น ชุดเกราะเซ็ต, ผ้าคลุม, เอฟเฟคอาวุธ และ เอฟเฟครอยเท้า Nightfall ค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะที่ให้การสนับสนุน!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info