ขณะนี้เราได้เปิดลีก Ritual มาระยะหนึ่งแล้วนะคะ วันนี้เราอยากแบ่งปันงานศิลปะเบื้องหลังแพ็คสนับสนุน Ritual มาให้รับชมกันค่ะ! คุณสามารถรับชมงานศิลปะเบื้องหลังด้านล่างนี้ หรือเลือกซื้อแพ็คสนับสนุนของคุณได้ที่นี่ค่ะ

แพ็คสนับสนุน Ritual จะวางจำหน่ายจนกว่าเราจะทำการประกาศภาคเสริม 3.15 อย่างเป็นทางการนะคะ หากคุณสงสัยว่าการยืดเวลาลีก Heist ส่งผลกระทบอย่างไรต่อตารางเวลาการออกอัพเดทใหญ่ของเรา เราได้เขียนเรื่องกำหนดการประจำปี 2021 เอาไว้ที่นี่ค่ะ
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info