เตรียมตัวสู่การศึกครั้งยิ่งใหญ่ด้วยชุดเกราะกับเอฟเฟคติดหลัง Frost Viking ชุดใหม่ค่ะ ชุดเกราะเซ็ต Frost Viking นั้นคู่ควรกับนักรบอันเกรียงไกรทุกผู้ มันเป็นชุดที่ประดับประดาไปด้วยส่วนลำตัวที่ทำจากหนังหมี ไหล่ที่ประดับเขาที่ทำจากเหล็ก และมีขอบสีน้ำเงินที่ส่องสว่างค่ะ

เอฟเฟคติดหลังชิ้นนี้มีเขากวางจากการล่าอันยิ่งใหญ่กับเขาไวกิงอันเป็นเอกลักษณ์ เอฟเฟคนี้เหมาะกับชุดอันเยือกเย็นทั้งหลายของคุณค่ะ หากคุณยืนนิ่ง คุณอาจได้เห็นการโบยบินของนกไร้นามที่บินกลับเข้าสู่ต้นไม้โลกด้วยนะคะ

นอกจากนี้เรายังมีงานมหกรรมลดราคาเอฟเฟคติดหลังกว่า 150 ชิ้นด้วยกันนะคะ! หากคุณคิดมานานว่าจะปรับลุคของเอ็กไซล์ของคุณให้มีเอกลักษณ์อย่างไร นี่เป็นเวลาที่คุณสามารถทำให้ฝันเป็นจริงในราคาที่ถูกลงกว่าเดิมค่ะ คุณสามารถรับชมสินค้าทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่นะคะ

งานมหกรรมลดราคานี้จะดำเนินไปตลอดสุดสัปดาห์ และจะสิ้นสุดลงในเวลา Feb 08, 2021 10:00 PM (EST) (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ) หากคุณต้องการแต้มไปใช้จ่ายในงานมหกรรมลดราคานี้ คุณสามารถเลือกซื้อ แพ็คสนับสนุน Ritual กับคอร์ได้เสมอนะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info