หากคุณชอบเห็นเบื้องหลังการพัฒนาเกม Path of Exile โพสต์นี้คงถูกใจคุณแน่ๆ ค่ะ! ในโพสต์ข่าวประจำวันนี้ เราอยากแบ่งปันงานศิลปะเบื้องหลังจากกล่องปริศนา Warlord มาให้รับชมกันเพิ่มเติมค่ะ คราวนี้จะเป็นเอฟเฟคแฟชั่นธีม Misery นะคะ รับชมด้านล่างได้เลยค่ะ!

หากคุณพลาดโพสต์เบื้องหลังโพสต์ที่แล้ว คุณสามารถรับชมงานศิลปะเบื้องหลังไอเทมธีม Suffering จากกล่องปริศนา Warlord ได้ที่นี่หรือเลือกซื้อกล่องของคุณได้ที่นี่ค่ะ
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info