เอฟเฟคออร่า Frost Viking ชิ้นใหม่ของเราจะทำให้คุณดูคูลจนเหมือนน้ำแข็ง ฉะนั้นลองหาอะไรมาสวมใส่ให้หายหนาวด้วยผ้าคลุม Bear สุดเก๋ชุดใหม่ของเราดูค่ะ! เอฟเฟคออร่า Frost Viking จะมีมีดน้ำแข็งวนรอบบ่ออันเยือกแข็งตรงเท้าของคุณ และผ้าคลุม Bear จะทำให้คุณได้สวมใส่หนังสัตว์จาก Southern Forest ค่ะ รับชมได้ข้างล่างนะคะ!

หากคุณชอบธีม Frost Viking หรืออยากประดับประดาตัวคุณด้วยสินค้าแฟชั่นที่หมีเพิ่มเติม คุณอาจสนใจเอฟเฟคอาวุธ Arctic, ชุดเกราะเซ็ต Polar หรือ เอฟเฟคตัวละคร Arctic ค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุนมาอย่างต่อเนื่อง!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info