เกราะเหล่านี้สลักจากดาวเคราะห์น้อยจากดินแดนของเชปเปอร์ คุณจะส่องสว่างยิ่งไปกว่าดาวแห่งเวร์แคลส์ทด้วยชุดเกราะเซ็ต Ethercraft ชุดใหม่ของเรา ชุดเกราะเซ็ตชุดนี้มีจำหน่ายในหลายต่อหลายสี ซึ่งสามารถซื้อแยกกันได้ หรือซื้อรวมกันจากชุดสุดคุ้มก็ได้ค่ะ รับชมวิดีโอด้านล่าง หรือเลือกซื้อชุดเกราะเซ็ตนี้ได้ที่นี่ค่ะ

สุดสัปดาห์นี้เรายังจัดงานลดราคาคลังเก็บของด้วยค่ะ! คุณสามารถเลือกซื้อคลังทั้งหมดที่ลดราคาได้ที่นี่ ซึ่งงานลดราคาจะสิ้นสุดลงในเวลา Jan 25, 2020 10:00 PM (EST) (แสดงผลตามเวลาท้องถิ่นของคุณ)

ขอบคุณนะคะที่ให้การสนับสนุน!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info