หากคุณต้องการเติมความเร้าใจให้กับเพลย์ลิสต์ของคุณ เราก็มีเพลงที่เหมาะกับโอกาสนั้นมาให้คุณแล้วค่ะ! เพลงประกอบกล่องปริศนา Warlordมีให้ดาวน์โหลดฟรีแล้วค่ะ ลิงค์อยู่ด้านล่างนี้ค่ะ

คุณสามารถดาวน์โหลดเพลงประกอบกล่องปริศนา Warlord ด้วยการคลิก (หรือคลิกขวาแล้วกด “Save Link As”) บนประเภทไฟล์ที่คุณต้องการ: .flac หรือ .mp3.

เรารู้ว่าคุณชอบดนตรีของ Kamil ผู้ประพันธ์เพลงของเรามากนะคะ หากคุณอดใจไม่ไหวแล้วอยากฟังผลงานของเขาเพิ่มเติม ลองเยี่ยมชม Soundcloud ของเขาได้ที่นี่ หรือช่อง Youtube ค่ะ
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info