คุณสามารถแบกรับโชคชะตาของจักรวาลไว้บนบ่าได้ด้วยแฟชั่นติดหลัง Ethercraft ชิ้นใหม่ของเรา ซึ่งมีระบบสุริยะที่มีดาวฤกษ์ ดาวเคราะห์ กับดาวเคราะห์น้อยเวียนวนนะคะ สินค้าแฟชั่นนี้มีวางจำหน่ายในสี่สีอันเป็นเอกลักษณ์เพื่อให้เหมาะสมกับเอ็กไซล์ทุกคน หากคุณเลือกไม่ถูก เรายังมีชุดสุดคุ้มของเอฟเฟคแฟชั่นเหล่านี้ในราคาที่ถูกลงมาค่ะ! ลองรับชมวิดีโอข้างล่างนี้หรือเลือกซื้อสินค้าของคุณได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณชอบสไตล์ของเอฟเฟคติดหลัง Ethercraft คุณอาจสนใจ Ethercraft Aura Effect กับ Weapon Effect ที่เราเพิ่งวางจำหน่ายมาต้นสัปดาห์นี้ เพื่อให้ลุคจักรวาลของสมบูรณ์แบบ คุณอาจสนใจเอฟเฟคสกิลจำนวนมากของเราในธีม Celestial

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info