คุณสามารถเป็นหนึ่งเดียวกับจักรวาลด้วยเอฟเฟคออร่า Ethercraft ชิ้นใหม่ของเรา ซึ่งมีหมู่ดาวเคราะห์ดาวฤกษ์โคจรรอบใจกลางกาแล็กซีของคุณเองค่ะ สินค้าแฟชั่นชิ้นนี้จะมาแทนที่เอฟเฟคทั่วไปของสกิลออร่า เอฟเฟคแฟชั่นชิ้นนี้มีวางจำหน่ายในสีต่างกันสี่รูปแบบ เพื่อใช้เข้ากับสไตล์ใดๆ ที่คุณต้องการ หากคุณต้องการเปลี่ยนลุคตามอารมณ์ของคุณ เรามีชุดสุดคุ้มที่มีเอฟเฟคออร่า Ethercraft ทั้งสี่ชิ้นในราคาที่ถูกลงมานะคะ ลองรับชมวิดีโอด้านล่างหรือคลิกที่นี่เพื่อเลือกซื้อสินค้าได้เลยค่ะ

เอฟเฟคออร่า Ethercraft เป็นเอฟเฟคแฟชั่นชุดแรกที่ออกแบบมาในธีม Ethercraft ค่ะ ซึ่งเราจะออกเอฟเฟคแฟชั่น Ethercraft ในอนาคตอันสั้นนี้ ในขณะเดียวกัน เราขอแนะนำให้คุณลองดู Celestial Armour Pack เพื่อให้ลุคจักรวาลของคุณดูสมบูรณ์ยิ่งขึ้นไปค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info