ในช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา เราเปิดภาคเสริมท้ายเกม Echoes of the Atlas กับลีกท้าทาย Ritual ให้เล่นกันนะคะ ซึ่งในคราวนี้ก็มีเอ็กไซล์จำนวนมากมายมหาศาลที่กลับสู่เวร์แคลส์ทเพื่อหวังให้เมเวนพึงพอใจ และกลุ่มผู้เล่นของเราก็ได้บันทึกช็อตเด็ดๆ ที่น่าตื่นเต้นและน่าประทับใจเอาไว้ที่เราอยากแชร์ให้พวกคุณรับชมกันในวันนี้ ลองรับชมช็อตเหล่านี้ได้ข้างล่างนี้ค่ะ ในโพสต์ข่าวนี้ค่ะ!

อีกไม่กี่วัน Echoes of the Atlas กับลีก Ritual จะเปิดให้เล่นในระบบคอนโซลแล้วนะคะ เราแทบจะอดใจรอให้คุณแชร์ประสบการณ์เกี่ยวกับเนื้อหาใหม่ๆ ไม่ไหวแล้วค่ะ

ขอขอบคุณมากๆ ค่ะที่ให้ความคิดเห็นกับการสนับสนุนมาโดยตลอด!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info