เรามาทำให้ศัตรูตาบอดกันดีกว่าด้วยแสงสีฟ้าและม่วงที่เปล่งประกายออกมาจากดาบและลูกศรจากเอฟเฟคสกิล Shadowstalker Elemental Hit ใหม่ล่าสุด ถ้าคุณสนใจลองรับชมวีดีโอตัวอย่างด้านล่างดูก่อน หรือถ้าต้องการซื้อสินค้าก็สามารถทำได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณอยากได้ไอเดียว่าสินค้าแฟชั่นชิ้นไหนเข้ากันได้ดีกับ Shadowstalker Elemental Hit บ้างล่ะก็ เราขอแนะนำ เสื้อเกราะ Stygian, ผ้าคลุม Madcap, หมวกฮูด Madcap, ถุงมือ Madcap, รองเท้า Madcap, เอฟเฟคตัวละคร Madcap, และ เอฟเฟคอาวุธ Illusionist

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info