เราได้วางจำหน่ายเอฟเฟคสกิล Harbinger Flame Dash ในร้านค้าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว สกินนี้จะมาเปลี่ยนมาตรฐานของสกิลที่คุณใช้เป็นเอฟเฟคสีฟ้าสว่างที่พวกฮาบิงเกอร์มันใช้กัน นอกจากนั้นก็มีแสงระเบิดออกจากจุดเริ่มต้นของการพุ่งตัวด้วย คุณสามารถรับชมตัวอย่างได้จากวีดีโอตัวอย่างด้านล่าง และถ้าหากคุณชอบก็สามารถหาซื้อได้ในร้านค้าของเราที่นี่ค่ะ

หากคุณกำลังมองหาชุดที่เข้ากันกับเอฟเฟคใหม่นี้อยู่แล้วล่ะก็เราขอแนะนำ ชุดเกราะเซต Revenant, สกินดาบ Revenant, เอฟเฟคตัวละคร Revenant, ปีกแฟชั่น Stygian Phoenix และ เอฟเฟคติดหมวก Arcane Halo

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info