รอได้วางจำหน่ายที่ซ่อน Morbid เป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยที่ซ่อนนี้เป็นห้องประลองของพายตี้ที่ถูกเก็บกวาดให้ดูสะอาดขึ้นในบริเวณลูนาริสชั้น 2 ในบทที่สาม เรายังได้เก็บกวาดพื้นที่แถวบันไดเพื่อให้สามารถเข้าไปยังด้านหลังของลานประลองทำให้มีพื้นที่ใช้สอยมากขึ้นอีกด้วย เนื่องจากซากศพจำนวนมหาศาลและเสียงร้องโหยหวนของเหล่าเอ็กไซล์ที่อยู่ไกลออกไปทำให้ที่ซ่อนนี้มอบความประทับใจให้กับผู้มาเยือนทุกคน คุณสามารถรับชมที่ซ่อนที่ว่านี้ได้จากวิดีโอของเราด้านหลังและหากคุณต้องการก็สามารถซื้อไว้เป็นเจ้าของได้ที่นี่ค่ะ

หากคุณกำลังมองหากองศพเพื่อเอามาทับถมบ้านอันแสนชื่นบานของคุณอยู่แล้วล่ะก็ เราขอแนะนำ Impaling Spikes Decoration หรือ Oriath Citizen Corpse Decoration

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info