ที่ซ่อน Furious คือที่ซ่อนใหม่ล่าสุดของเราซึ่งมันตั้งอยู่ในลานประลอง Kaom’s Stronghold รายล้อมไปด้วยแอ่งลาวา ที่ซ่อนนี้เป็นสถานที่ที่ดีถ้าหากคุณจะตกแต่งที่ซ่อนเป็นโทนสีแดงหรือออกแนวภูเขาไฟ ด้วยลวดลายสลักของชาวคาลุยที่ผืนและธารลาวา และถึงแม้คุณจะไม่ตกแต่งอะไรเลยก็ตามที่ซ่อนนี้ก็ยังดูดีในตัวของมันเองอยู่แล้วด้วย รับชมรายละเอียดของยี่ห้อนี้ได้จากวีดีโอด้านล่างหรือซื้อไว้เป็นเจ้าของได้เลยที่นี่ค่ะ

หากคุณกำลังมองหาเฟอร์นิเจอร์ไว้ตกแต่งเราขอแนะนำ Sin Cathedral Decorations และ Dark Mural Tile Decoration เพื่อสร้างเป็นแท่นบูชาแห่งความมืดเพื่อสรรเสริญเทพเจ้าอันชั่วร้าย

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info