วันพรุ่งนี้เราจะเชิญนักข่าวมาทำข่าวเกี่ยวกับ 3.8.0 ซึ่งจะมีการนำลีกใหม่และการเปลี่ยนแปลงที่จะเกิดขึ้นมาเสนอให้ช่องข่าวต่างๆเตรียมพร้อมสำหรับการประกาศใหญ่ในสัปดาห์หน้า ถึงแม้ว่าในตอนนี้เราจะยังเผยรายละเอียดมากไม่ได้ บอกได้เพียงแค่เราจะประกาศในวันพุธที่ 21 สิงหาคมเวลา 4:00 น เวลาไทยค่ะ!

ขั้นตอนการปล่อยภาคเสริมเดือนกันยายนของเรานี้จะเป็นไปตามกำหนดการมาตรฐานของการปล่อยภาคเสริม Path of Exile ของเราโดยมี ลีกใหม่, ปรับปรุงเนื้อหาเดิม, ปรับให้เกมเล่นได้สะดวกขึ้น, และไอเทมใหม่, วิธีการคราฟแบบใหม่, บิลด์ใหม่, เจมสกิลและซัพพอร์ตใหม่, ฯลฯ! เราแทบอดทนรอไม่ไหวแล้วที่จะเผยให้ทุกคนได้เห็นของใหม่เหล่านี้ค่ะ
Posted by 
on
Grinding Gear Games
ทีมงานครับ ทำไหมคนไทย ดร็อป Mirror of Kalandra
ยากจัง แต่คนต่างชาติ ดร็อปง่ายจัง ผมเล่นมาไม่เตยดร็อปMirror of Kalandra
เลย ดร็อป แต่ Exalted Orb
Orb of Annulment
ไม่ ก้อ Divine Orb
มีแค่นี้ ละครับ ขอบคุณครับ
ที่เห็นว่าไม่ดรอปเพราะคนไม่ค่อยกดโชว์ในแชทครับแล้วจำนวนคนไทยที่เล่นน้อยกว่า ต่างชาติมาก หลายเท่าเลยครับ แล้วอีกอย่างที่เราเห็นๆ กันตามยูทูปที่ดรอป นั่นก็มีแต่สตีมเมอร์ต่างประเทศเพราะ สตีมเมอร์ไทย มีน้อย กว่าจำนวนคนไทยทีเลานหลายเท่าครับ อย่างผม ลีคนี้ ดรอป จิวดูดมอดราคา เกือบ 30 ex ผมยังไม่กดโชว์ในแชทเลยครับ พิมยาวไม่ใช่อะไรนะครับจะอธิบาย ให้เข้าใจเฉยๆ
รอแพทใหม่
สวยพี่สวย.. ว่าแต่ฟามกันยังไงให้ได้ End game gear ครับ เล่นมานาน ฟามไม่เคยถึงเลย 5555+

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info