เราจะการประกาศภาคเสริม 3.7.0 ใกล้เข้ามาไม่ถึงสองสัปดาห์แล้ว ซึ่งนั่นแปลว่าโอกาสซื้อ Synthesis Supporter Pack กำลังหมดลงแล้ว!
ภายในอาทิตย์นี้เราจะนำข้อมูลสถิติของ Synthesis และแถลงการณ์จากผู้พัฒนาเกี่ยวกับ Synthesis มาให้ทุกคนได้อ่านค่ะ
ในระหว่างนั้นรับชมงานศิลปะจาก Synthesis Supporter Pack ที่เราเตรียมมาในวันนี้ไปพลางๆก่อนค่ะ

เตือนความจำ: Synthesis Supporter Pack บน PC จะหมดลงในวันอังคารหน้าเมื่อหน้าประกาศของภาคเสริม 3.7.0 ถูกโพสต์
หากคุณสนใจที่จะซื้อ Synthesis Supporter Pack แต่กลัวว่าจะซื้อไม่ทันลองอ่าน โพสต์ข่าวนี้ ดูนะคะ

Synthesis Supporter Pack บน PlayStation 4 จะหมดลงพร้อมกันกับ PC แต่สำหรับ Xbox One จะยังคงวางจำหน่ายต่ออีกสักพัก
ซึ่งเราจะแจ้งให้ท่านทราบทันทีที่เรารู้วันที่ที่แน่นอนค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเป็นอย่างสูงค่ะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info