วันนี้เราได้ปล่อยแพท 3.6.1 ไปเป็นที่เรียบร้อย ซึ่งจะแก้ปัญหาของลีก Synthesis และปัญหาอื่นๆมากมาย คุณสามารถอ่านแพทโน้ตตัวเต็มได้ คลิกที่นี่ ค่ะ
ขอบคุณทุกคนที่แจ้งปัญหาเข้ามาและขอบคุณทุกคำแนะนำติชมจากทุกคนค่ะ!

เราได้วางขายเซตชุดเกราะ Mageguard และหมวกฮู้ด Mageguard สำหรับคนที่ชอบฮู้ดมากกว่าหมวกธรรมดานะคะ
แล้วถ้าพูดถึงหมวกแล้วล่ะก็ หมวกประจำลีก Synthesis Brimmed Hat ก็เข้ากันได้ดีกับเซตชุดเกราะนี้!
เสริมแฟชั่นของคุณด้วย เอฟเฟคอาวุธ Arcane และ รอยเท้า Arcane ก็ดูเก๋ไปอีกแบบค่ะ
ถ้าตัวละครของคุณถือไม้พลองเราขอแนะนำ ไม้พลอง Plague Scribe เพราะมันเข้ากันได้อย่างลงตัว
รับชมตัวอย่างเซตชุดเกราะ Mageguard หนีได้จากวีดีโอข้างล่าง และเลือกซื้อได้ ที่นี่ ค่ะ

และท้ายที่สุดนี้ เราได้จัดลดราคาเอฟเฟคสกิลมากมายในราคาพิเศษ!
การลดราคาครั้งนี้จะมีเอฟเฟคสกิลเกือบทุกชิ้นเว้นไว้เพียงเอฟเฟกต์ที่พึ่งวางขายในสัปดาห์นี้นะคะ
คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อสินค้าที่ลดราคาค่ะ

การลดราคาครั้งนี้จะสิ้นสุดลงวันที่ 19 มีนาคม 2019 เวลา 10:00 (เวลาไทย)

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน! ขอให้ทุกคนมีความสุขสุดสัปดาห์นี้นะคะ!
Posted by 
on
Grinding Gear Games

Report Forum Post

Report Account:

Report Type

Additional Info